category: Sakin Jigon DT

Sakin Jigo v1.61

Afrilu 26, 2024

Me Ya Canja

  • Yi amfani da alama a cikin sharhi ta @CptHappyHands
  • Taimako don aikawa Disciple.Tools sanarwa ta SMS da WhatsApp
  • Zazzagewa: haskakawa akan hover ta @corsacca
  • Sauya kwafin faɗakarwa tare da kwafin kayan aiki ta @corsacca
  • Plugins na iya saita alamar su don wasu sharhi ta @corsacca

details

Yi amfani da markdown a cikin sharhi

Mun ƙara hanyoyin da za a keɓance sharhi ta amfani da tsarin Markdown. Wannan yana ba mu damar ƙirƙirar:

  • Hanyoyin Yanar Gizo ta hanyar amfani da: Google Link: [Google](https://google.com)
  • m ta yin amfani da **bold** or __bold__
  • italics ta yin amfani da *italics*
  • lissafin amfani:
- one
- two
- three

or

* one
* two
* three
  • Hotuna: ta amfani da: ![Image Description](https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/assets/24901539/9c65e010-6ddd-4aff-8495-07b274c5989c)

Nuna:
dt-kare

In Disciple.Tools yana kama da:
image

Muna shirin ƙara maɓallin taimako don sauƙaƙa wannan da kuma ƙara hanyar loda hotuna ma.

Disciple.Tools Sanarwa ta amfani da SMS da WhatsApp

Disciple.Tools yanzu yana iya aika waɗannan sanarwar ta amfani da SMS da saƙonnin WhatsApp! An gina wannan aikin akan kuma yana buƙatar amfani da Disciple.Tools Twilio plugin.

Dubi bayanan sakin: https://disciple.tools/news/disciple-tools-notifications-using-sms-and-whatsapp/

image

Rage saukarwa: haskakawa a kan hover

Hana abin menu lokacin da linzamin kwamfuta yana shawagi akansa.

Shin:
image

Yanzu:
image

Sauya kwafin faɗakarwa tare da kwafin tip ɗin kayan aiki

Rikodin allo 2024-04-25 a 10 52 10 AM

Community

Kuna son waɗannan sabbin abubuwan? Don Allah hada mu da kyautar kudi.

Bi ci gaba kuma raba ra'ayoyi a cikin Disciple.Tools al'umma: https://community.disciple.tools

Cikakken Canjin:https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.60.0…1.61.0


Sakin Jigo v1.60

Afrilu 17, 2024

Me Ya Canja

  • Admins na iya juyawa da raba hanyoyin sihirin mai amfani ta @kodinkat
  • Typeheads: Rarraba masu amfani ta ƙarshe ta @corsacca
  • Dacewar halayen kati na sauran API Whitelist ta @prykon

Canje -canje Masu Haɓakawa

  • Disciple.Tools lambar yanzu tana bin mafi kyawun linting ta @cairocoder01
  • Sauya wasu ayyukan lodash tare da bayyanan js ta @CptHappyHands
  • Haɓaka fakitin npm ta @corsacca

details

Admins na iya juyawa da raba hanyoyin haɗin Sihiri na Mai amfani

A baya zaku iya sarrafa hanyoyin haɗin Sihiri na Mai amfani a cikin saitunan bayanan ku:

image

Wannan sabon fasalin yana bawa admins damar tura masu amfani kai tsaye Links Magic Links don kada mai amfani ya shiga Disciple.Tools na farko. Mun ƙara sabon tayal zuwa rikodin mai amfani (Gear Saituna> Masu amfani> danna kan mai amfani). Anan zaku iya ganin hanyoyin haɗin sihirin da aka zaɓa, kunna su kuma aika musu hanyar haɗin.

image

Da zarar an kunna hanyar haɗin sihirin mai amfani, zai kuma bayyana akan rikodin tuntuɓar mai amfani:

image

Rubutun Rubutun: Rarraba masu amfani ta hanyar gyara na ƙarshe

Wannan haɓakawa ne A cikin lamuran da kuke neman suna wanda ya dace da lambobi da yawa. Yanzu sakamakon yana nuna sabbin lambobi da aka gyara da farko waɗanda galibi zasu nuna lambar sadarwar da kuke nema.

image

Dacewar halayen kati don sauran API ɗin Whitelist

Ta tsohuwa Disciple.Tools yana buƙatar duk kiran API don buƙatar tabbaci. Wannan matakin tsaro yana taimakawa tabbatar da cewa babu wani bayani da aka fallasa. Wasu plugins na ɓangare na uku suna amfani da sauran API don ayyukansu. Wannan Whitelist sarari ne don ba wa waɗannan plugins izini don amfani da sauran API. Wannan canjin shine ikon tantance duk wuraren ƙarshen da suka dace da tsari maimakon jera su ɗaya ɗaya. An samo shi a cikin WP Admin> Saituna (DT)> Tsaro> API ɗin Whitelist.

image

Sabbin Masu Gudunmawa

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.59.0...1.60.0


Sakin Jigo v1.59

Maris 25, 2024

Me ke faruwa

  • Shiga tare da Microsoft yanzu zaɓi ne ta @gp-birender
  • Fasalin Beta: Ƙaura DT lambobin sadarwa ta amfani da tsoho WP Fitarwa da Kayayyakin Shigo da @kodinkat

kyautayuwa

  • Ƙara amsa zuwa filin cikin babban fasalin saƙon imel ta @kodinkat
  • Shigo da Saituna: "Zaɓi Duk Fale-falen fale-falen buraka" ta @kodinkat
  • Ƙara sake kunnawa mai jiwuwa zuwa sharhi (ta hanyar meta data) ta @cairocoder01

Gyara

  • Lissafi: Tsaya akan tace taswira mai zuƙowa akan sabuntawa ta @kodinkat
  • Nuna Sanya Don filin akan sabon shafin rikodi ta @corsacca

Sabbin Masu Gudunmawa - Maraba!

details

Yi rikodin ƙaura ta amfani da Fitar da WP da Shigo

Ba cikakkiyar ƙaura ba, amma hanya ce mai sauƙi don canja wurin mafi yawan filayen tuntuɓar daga misalin DT ɗaya zuwa sabo. Duba https://disciple.tools/user-docs/features/wp-export-and-import-contacts/ don duk cikakkun bayanai.

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.58.0...1.59.0

Sharhi ko tambayoyi? Kasance tare da mu a kan Disciple.Tools forum!


Sakin Jigo v1.58

Maris 15, 2024

Me Ya Canja

  • Lissafi: Girma Aika imel zuwa lissafin tuntuɓar ku @kodinkat
  • Haɓaka Taswirorin Lissafi - Buɗe jerin duban bayanan akan taswirar ku ta @kodinkat

Gyara

  • Gyara ayyukan aiki baya aiki akan ƙirƙirar rikodin @kodinkat
  • Gyara lissafin tace ƙididdiga zuwa layi na gaba ta @kodinkat
  • Gyara matsala tare da ƙirƙirar jerin abubuwan tacewa ta @kodinkat
  • Gyara layin baya ayyuka akan manyan multilites ta @corsacca
  • Gyara samfurin imel lokacin da ba a amfani da smtp ta @kodinkat

details

Haɓaka Taswirorin Lissafi - Buɗe jerin duban bayanan akan taswirar ku.

Bari mu ce kuna neman yin wani taron kuma kuna son gayyatar duk abokan hulɗarku a wata unguwa ko yanki don shiga. Yanzu mun sanya wannan tsari ya fi sauƙi. Je zuwa lissafin lambobin ku. Zaɓi duk lambobin sadarwa ko zaɓi tacewa na al'ada wanda ya dace da yanayin amfanin ku. Sannan danna alamar taswirar da ke saman mashaya ko kuma danna "Jerin Taswira" a cikin tayal Exports List a hagu.

Hoton hoto 2024-03-14 at 3 58 20 PM

Zuƙowa lambobin sadarwa da kuke son mayar da hankali akai. Anan zan zuƙowa kan Span. Ƙungiyar dama za ta nuna lambobin sadarwa a cikin tagar da aka zuƙowa.

image

Na gaba za mu danna "Buɗe Rubutun Taswirorin Zuƙowa" don buɗe jerin duban tare da lambobi kawai a cikin hangen nesa na ku. A cikin yanayina wannan shine duk bayanan da ke cikin Spain

image

Idan kuna so, ajiye wannan ra'ayi a cikin Filters na al'ada don ku iya buɗe shi daga baya

image

Note: don wannan fasalin ka tabbata kana kunna akwatin taswira. Duba Geolocation

Yanzu. Idan muna so mu aika imel zuwa wannan jerin don gayyatar su zuwa taron fa? Duba sashe na gaba.

Babban Aika saƙon imel zuwa lissafin tuntuɓar ku

Aika imel zuwa kowane jerin Lambobin sadarwa a cikin ku Disciple.Tools site ta hanyar zuwa Lambobin sadarwa da tace lissafin yadda kuke so.

Hoton hoto 2024-03-15 at 11 43 39 AM

Za ku zo kan allo kamar wannan wanda zai ba ku damar gyara saƙon da za a aika. Lura cewa babu adireshin amsawa ga wannan imel ɗin. Idan kuna son mayar da martani daga jerin lambobinku to kuna buƙatar ƙara adireshin imel ko hanyar haɗin yanar gizo zuwa jikin adireshin imel.

image

Ko kuna amfani Disciple.Tools don sarrafa jerin masu neman addu'a don yaƙin neman zaɓe ko kuma hidima ga ƙungiyar almajirai waɗanda kuke son horarwa (ko wasu lokuta masu amfani), wannan sabon fasalin zai zama haɓakawa a gare ku. Siffar Saƙon Aika Bulk wata hanya ce ta sadarwa tare da waɗanda kuke yi wa hidima.

Duba ƙarin umarni anan: https://disciple.tools/user-docs/features/bulk-send-messages/

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.57.0...1.58.0


Sakin Jigo v1.57

Fabrairu 16, 2024

Me ke faruwa

  • Shafin Jeri: Cikakken Nisa ta @corsacca
  • Shafi na Jeri: Ana iya gungurawa a tsaye ta @EthanW96
  • Sashen Fitar da Jeri ya ƙara Imel, Waya da Taswira daga jerin abubuwan fitarwa na @kodinkat
  • Ikon shigo da nau'ikan post na al'ada a cikin Abubuwan Utilities> Shigo da haɓaka UI

Me Ya Canja

  • Sabunta fassarori
  • Bada imel don nuna mahaɗin html ta @corsacca
  • Kashe autocomplete akan sabbin filayen mai amfani ta @kodinkat
  • Ma'auni: Gyara kwaro na Genmapper lokacin da babu filayen haɗi ta @kodinkat
  • Dev: Aiki log table object_type shafi yanzu yayi daidai da maɓallin filin maimakon maɓallin meta ta @kodinkat
  • Dev: Jerin Gwajin Rukunin API na @kodinkat

details

Cikakken nisa da shafin jeri mai gungurawa

Bari mu fara da yadda wannan shafin ya kasance:

image

Ƙananan ginshiƙai, kawai hango bayanan... Ƙara yanzu tare da haɓakawa:

image

Jerin Fitarwa

A cikin v1.54 mun kawo ayyukan fitarwa na CSV daga jerin abubuwan da ake fitarwa. A yau sauran kuma sun shiga jerin: Jerin Imel na BCC, Jerin Waya da Jerin Taswira. Waɗannan za su taimaka maka samun imel ko lambar waya daga lambobin sadarwa da kake gani ko ganin jerin abubuwan da kake nunawa a taswira.

image

Ikon shigo da nau'ikan post na al'ada a cikin Abubuwan Utilities> Shigo da haɓaka UI

Kuna buƙatar canja wurin wasu filayen samar da misalin DT ɗaya zuwa wani? Me game da nau'in sakon da kuka ƙirƙira? Mun samu ku a rufe. Ƙirƙiri fayil ɗin fitarwa a cikin Utilities (DT)> Fitarwa. Sannan loda shi a cikin Utilities (DT)> Shigowa.

Anan zaku iya shigo da nau'ikan sakon ku na al'ada: image

Ko zaɓi wasu sassa kamar wannan tayal da filayen:

image

Godiya da haɗin gwiwa tare da Disciple.Tools!

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.56.0...1.57.0


Sakin Jigo v1.56

Fabrairu 8, 2024

Me ke faruwa

  • Filters Jerin: Taimakawa Rubutu & Tashoshin Sadarwa ta @kodinkat

Ayyukan Ayyuka

  • Yanayin aiki ta @corsacca
  • Ma'aunin taswira: Ƙara shafi zuwa taswirar lodin bayanai ta @corsacca

Gyara

  • CSV Export: goyan bayan haruffan latin na @micahmills
  • Share meta wuri lokacin share rikodin ta @kodinkat
  • Jerin masu amfani: gyara bincike lokacin amfani da maɓallin shigar
  • Gyara filaye masu karya jeri shafi tare da - a cikin sunan
  • Cire samfurin imel na rubutun riga-kafi
  • Gyara # alamar karya CSV fitarwa
  • Gyara karya UI tare da fassarar Burma

details

Filters Jerin: Taimakon Rubutu & Tashoshin Sadarwa

Ƙirƙiri masu tacewa don filayen rubutu (suna, da sauransu) da don filayen tashar sadarwa (waya, imel, da sauransu). Kuna iya nemo:

  • duk bayanan da suka dace da takamaiman ƙimar filin da kuka zaɓa
  • duk bayanan da basu da takamaiman ƙimar ku a cikin filin da aka zaɓa
  • duk bayanan da ke da kowane ƙima a cikin filin da aka zaɓa
  • duk bayanan da basu da wata ƙima da aka saita a filin da aka zaɓa

image

Yanayin aikin

Wasu tsoffin halayen DT suna da kyau, amma suna iya zama a hankali akan tsarin tare da yawan lamba da bayanan rukuni. Wannan sabuntawa yana gabatar da saitin don sanya DT cikin "Yanayin Aiki" wanda ke hana abubuwan jinkirin. Za ku sami wannan saitin a cikin WP Admin> Saituna (DT)> Gaba ɗaya: image

Siffar farko da aka kashe ita ce ƙidayar lamba da masu tacewa. Bayar da yanayin aiki ya tsallake lissafin waɗannan lambobi. image

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.55.0...1.56.0


Sakin Jigo v1.55

Janairu 29, 2024

Me ke faruwa

  • Samfurin Imel don imel ɗin DT ta @kodinkat
  • Shafi na Lissafi: Babban Aika Maudu'in Haɗin Sihiri, masu sanya wuri da maɓallin @kodinkat
  • Bada Ee/A'a filayen su zama Ee ta tsohuwa ta @kodinkat
  • Ikon fassara Sabuntawa na al'ada Abubuwan da ake buƙata ta @kodinkat

Gyara

  • Haɓaka buɗe Admin na WP ta hanyar ɓoye ɓoyayyun wuraren da suka ɓace a cikin tsarin baya ta @corsacca
  • Saita tsarin tsari na tsoho don zama sabon rikodin farko don aikin gaba ɗaya ta @corsacca
  • Ƙara juzu'i don nuna ci gaban tarihin rikodin @kodinkat
  • Ƙara redirect_to sifa zuwa gajeriyar lambar shiga ta @squigglybob
  • Ajiye matsayin lamba lokacin da aka sake sanya sunayen adireshi ta @kodinkat

details

Samfurin Imel don imel ɗin DT

Ji daɗin ƙarin imel ɗin neman zamani: image

Ga yadda abin yake a baya: image

Babban aika aikace-aikacen sihiri hanyoyin haɓakawa

Haɓaka ikon ku don aika hanyoyin haɗin sihiri na app zuwa jerin lambobin sadarwa (ko kowane rikodin).

A nan ne kafin: image

Yanzu muna da ikon tsara batun imel da saƙon imel. Za mu iya haɗa sunan masu karɓa kuma mu zaɓi inda hanyar haɗin sihiri ta tafi.

image

Ga yadda imel ɗin da aka aika zuwa abokin hulɗa zai yi kama:

image

Bada Ee/A'a filayen su zama Ee ta tsohuwa ta @kodinkat

A cikin DT 1.53.0 mun ƙara ikon ƙirƙirar filayen Ee/A'a (boolean). Anan mun ƙara ikon samun waɗanda ke nuna YES ta tsohuwa:

image

Ikon fassara Sabuntawa na al'ada Abubuwan da ake buƙata ta @kodinkat

Ƙara fassarorin Sabunta Abubuwan da ake buƙata don tabbatar da cewa masu amfani sun sami sharhi a cikin yarensu. Wannan yana da taimako musamman idan kun ƙirƙiri matsayin hanyar neman al'ada kuma kuna buƙatar fassara sharhin.

image

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.54.0...1.55.0


Sakin Jigo v1.54

Janairu 12, 2024

Me ke faruwa

  • Core CSV Export on list page by @kodinkat
  • Duba kuma kunna ayyukan da aka tsara ta @EthanW96
  • Ikon share ayyuka don wuraren da aka goge a cikin WP Admin> Abubuwan amfani (D.T)> Rubutun ta @kodinkat
  • Ƙara hanyar haɗi zuwa Dandalin Jama'ar D.T ta @corsacca

Gyara

  • Gyara rarrabuwa ta lambobi goma a kan shafin jerin bayanan @kodinkat
  • Gyara Jerin Mai amfani akan kallon wayar hannu ta @kodinkat
  • Gyara saƙon kuskure lokacin amfani da kalmar sirri mara kyau ta @kodinkat

details

Fitar da CSV akan shafin jeri

A baya a cikin Fitar da Fitar da Lissafi, an haɓaka fasalin fitarwar CSV kuma an kawo shi cikin ainihin aiki.

image

Duba kuma kunna ayyukan da aka tsara

Disciple.Tools yana amfani da "Ayyuka" lokacin da ayyuka da yawa ke buƙatar faruwa. Misali muna son aika masu amfani da 300 imel tare da hanyar haɗin sihiri. Tun da wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci, D.T zai ƙirƙira ayyuka 300 don aiwatarwa da aika imel 300. Ana sarrafa waɗannan ayyukan a bango (ta amfani da cron).

A cikin wannan sabon shafi a cikin WP Admin> Utilities (D.T)> Ayyukan Bayarwa za ku iya ganin ko akwai wasu ayyuka da ke jiran a sarrafa su. Kuma za ku iya kunna da hannu don aika su idan kuna so.

image

Taron Al'umma

Idan baku riga ku ba, duba dandalin al'umma a: https://community.disciple.tools/ Ga sabon hanyar haɗin gwiwa:

image

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.53.0...1.54.0


Sakin Jigo v1.53

Disamba 13, 2023

Me Ya Canja

  • Ikon ƙirƙirar filayen Ee/A'a (boolean) ta @EthanW96
  • Lissafi: Zazzage gumakan zazzage ta @EthanW96
  • Gyaran salo: yankin sharhin da aka rufe da sunan rikodin @EthanW96
  • Filin masu amfani: kawai nuna masu amfani waɗanda zasu iya samun dama ga nau'in rikodin ta @corsacca
  • Lokacin sake saita kalmomin shiga: guje wa bayyana masu amfani da @kodinkat
  • Ikon API don bincika filayen rubutu waɗanda ke da kowane rubutu tare da '*' ta @corsacca

details

Ikon ƙirƙirar filayen Ee/A'a (boolean) yanzu

A cikin WP Admin> DT Keɓance yankin, yanzu zaku iya ƙirƙirar sabbin filayen Ee/A'a (ko boolean).

image

image

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.52.0...1.53.0


Sakin Jigo v1.52

Disamba 1, 2023

Me Ya Canja

  • Ma'auni: Taswirar Tsarukan Yana Nuna Kusa da Ƙungiyoyi / Ƙungiyoyi zuwa Lambobi ta @kodinkat
  • Ikon ƙirƙirar filayen haɗin yanar gizo daga sashin Ƙirar da @kodinkat
  • Keɓance idan filin ya bayyana ta tsohuwa a cikin jeri na @kodinkat
  • Salon shiga na al'ada ta @cairocoder01
  • Ƙirƙiri log ɗin ayyuka lokacin share rikodin ta @kodinkat
  • Mafi kyawun wuraren karya navbar na @EthanW96

Gyara

  • Haɗin Magic da aka sabunta suna ƙaddamar da aikin aiki ta @kodinkat
  • Gyara don ƙirƙirar sabbin nau'ikan rubutu masu dogon suna ta @kodinkat
  • Lodawa da haɓaka tsaro don aikin shiga na al'ada ta @squigglybob

details

Taswirar Yadudduka Mai Sauƙi

Amsa tambayoyi kamar:

  • Ina mai ninka mafi kusa da lamba?
  • Ina kungiyoyin masu aiki?
  • Ina sababbin lambobin sadarwa ke fitowa?
  • da dai sauransu

Zaɓi kuma zaɓi bayanan da kuke son nunawa akan taswira a matsayin daban-daban "Layers". Misali zaka iya ƙara:

  • Lambobin sadarwa tare da Matsayi: "Sabo" azaman Layer ɗaya.
  • Lambobin sadarwa tare da "Has Bible" a matsayin wani Layer.
  • da Masu amfani a matsayin Layer na uku.

Kowane Layer zai nuna a matsayin launi daban-daban akan taswira yana ba ku damar ganin wuraren bayanai daban-daban dangane da juna.

image

Sabbin Masu Gudunmawa

Cikakken Canjin: https://github.com/DiscipleTools/disciple-tools-theme/compare/1.51.0...1.52.0