Sakin Jigo v1.11.0

A cikin wannan sabuntawa

  • Mun ƙara ciyarwar DT News akan Dashboard Admin WP. By @prykon.
  • Saitin sanarwar da aka daidaita. By @squigglybob.
  • Idan haka ne, to wannan aikin yana aiki da maginin atomatik. By @kodinkat.
  • Gyara fale-falen fale-falen guda 4 kuma ƙara takaddun shaida
  • Haɓaka filayen haɗin al'ada
  • Dev: Hanyoyin haɗin da za a iya dannawa a cikin bayanin taimakon tayal

Saitin Sanarwa Batched

Mun ƙara zaɓi don karɓar duk sanarwar a cikin imel ɗaya kowace awa ko rana maimakon kowace sanarwa nan da nan. Akwai a ƙarƙashin saitunan bayanan martaba (sunanku a saman dama) kuma gungura ƙasa zuwa Fadakarwa:

image

Bugawa Ayyukan Ɗaukakawa

Sabuwar kayan aikin sarrafa kayan aiki yana ƙara ikon saita abubuwan da suka dace zuwa lambobin sadarwa da sabunta filayen lokacin da wasu ayyuka suka faru. Wannan yana sanya abin da a baya ake buƙata mai tsara shirye-shirye da plugin ɗin al'ada don kowa ya yi amfani da shi. Misalai:

  • Sanya lambobin sadarwa dangane da wurare
  • Ƙaddamar da lambobin sadarwa dangane da harsuna
  • Ƙara alama lokacin da ƙungiya ta kai wani ma'aunin lafiya
  • Lokacin da aka sanya abokin hulɗar Facebook zuwa x, kuma a sanya y.
  • Lokacin da aka ƙara memba zuwa ƙungiya, duba matakin "a cikin rukuni" akan rikodin tuntuɓar memba
  • Lokacin da aka ƙirƙiri lamba kuma ba a sanya rukunin mutane ba, ƙara rukunin mutane ta atomatik.

Nemo wannan kayan aikin a ƙarƙashin WP Admin> Saituna (DT)> Gudun aiki

Lokacin da aka ƙirƙiri lamba daga Facebook: image Sanya shi zuwa Dispatcher Damian image

Filaye hudu

image (1)

Filayen haɗin kai na al'ada

Yanzu za mu iya ƙirƙirar filayen haɗin kai na al'ada waɗanda ba kai tsaye ba. Wannan zai yi aiki kamar filin da aka raba. Wannan yana ba mu damar haɗa rikodin lamba ɗaya zuwa wasu lambobin sadarwa yayin kiyaye wannan haɗin daga nunawa akan sauran lambobin sadarwa.

image image

Ana iya ƙirƙirar filayen haɗin kai na al'ada daga WP Admin> Saituna (DT)> Filaye

Hanyoyin haɗi masu dannawa a cikin bayanin taimakon tayal

DT za ta nemo url ta atomatik a cikin bayanan tayal kuma ya maye gurbin su da hanyoyin haɗin da za a iya dannawa.

Agusta 25, 2021


Komawa Labarai