Matsayin Gina

Disciple.Tools - Tarin Bincike

image

tattara Ma'aunin jagora: Hannun jari, Addu'o'i, Gayyata... Ma'aunin jagora shine abubuwan da zamu iya yi.

tattara Lag Metrics: Baftisma, Ƙungiyoyin ... Lag metrics shine sashin da Allah ke da alhakinsa.

Nufa

Wannan kayan aiki yana taimaka wa ma'aikatun tattarawa da gabatar da ayyukan membobin ƙungiyar su. Sanin cewa:

  • Abin da kuke auna shine abin da mutane suka fi mayar da hankali akai. Abin da mutane ke mayar da hankali a kai su ne abubuwan da suke girma.
  • Tari na yau da kullun daga filin yana ba da mafi kyawun bayanai da halaye fiye da tarin lokaci-lokaci da yawa.
  • Wasu maƙasudai suna cikin ikonmu (jagoranci) wasu kuma ana cika su ne kawai lokacin da Ruhu ya motsa - yana da kyau mu san bambanci da ƙoƙarin mai da hankali a fannin sarrafawa (ɗaga jirgin ruwa don lokacin da Ruhu ya busa).

Anfani

Wannan plugin ɗin zai:

  • Yana ba kowane memba na ƙungiyar fom ɗin kansa don ba da rahoton ayyukansu.
  • Ta atomatik aika kowane memba na ƙungiyar hanyar haɗi zuwa fam ɗin su kowane mako (ko kowane kwanaki x).
  • Dubi taƙaicen ayyukan kowane memba.
  • Ba kowane memba taƙaitaccen ayyukan su a kan dashboard ɗin su.
  • Yi aiki da murna tare da haɗakar ma'auni a kan dashboard ɗin duniya

Wannan plugin ɗin ba zai:

  • Gabatar da ƙididdiga bisa ƙungiyar.
  • Ciro kididdigar rahoto ta atomatik daga nesa Disciple.Tools lokuta.

bukatun

Shigarwa da Features

Dubi takardun don:

  • Saitin plugin
  • Ƙara membobin ƙungiyar
  • Dubawa da tsara tsari
  • Masu tuni na aika imel ta atomatik
  • Ma'auni na duniya da membobin ƙungiyar

Taimako

Maraba da gudunmawa. Kuna iya ba da rahoton matsaloli da kwari a cikin Batutuwa sashen repo. Kuna iya gabatar da ra'ayoyi a cikin tattaunawa sashen repo. Kuma ana maraba da gudunmawar lambar ta amfani da Buƙatar Jawo tsarin don git. Don ƙarin bayani kan gudunmawar, duba jagororin gudummawa.