Disciple.Tools - Module na Ƙungiyar

Tsarin ƙungiyar hanya ce ta samun dama da raba lambobin sadarwa da ƙungiyoyi a cikin tsarin ƙungiyar haɗin gwiwa, inda babu wani mutum da ke da alhakin tuntuɓar da aka ba shi, amma duka ƙungiyar suna kula da tafiyarsa.

Samfurin yana ƙara sabon nau'in post ɗin Ƙungiya don kafawa da sarrafa ƙungiyoyinku. Kawai ƙirƙirar sabuwar ƙungiya kuma sanya kowane masu amfani don zama membobinta.

Yanzu, akan kowace lamba, rukuni, ko wani nau'in post, kuna ganin jerin ƙungiyoyi waɗanda zaku iya sanya su. Ta hanyar sanya lamba ga ƙungiyar, kowane memba na wannan ƙungiyar yanzu yana da damar dubawa da gyara ta.

Matsayin mai amfani na memba yana samuwa don ba da izini da ake buƙata ga masu amfani da ku. Memba na ƙungiyar zai ga lambobin sadarwa, ƙungiyoyi, da sauran mukamai waɗanda ko dai aka ba ƙungiyar su ko kuma aka raba su kai tsaye.

Matsayin mai haɗin gwiwa yana bawa mai amfani damar ganin duk lambobin sadarwa, ƙungiyoyi, da sauran nau'ikan post a cikin tsarin. Wannan yana ba su damar sadarwa tsakanin ƙungiyoyi da sanya lambobin sadarwa zuwa ƙarin ƙungiyoyi lokacin da ake buƙata. A kan kallon jerin sunayensu, suna da saurin tacewa don duba kawai waɗancan sakonnin da aka sanya wa ƙungiyarsu ko kowace ƙungiya.

Idan kuna amfani da Kayan aikin Almajirai a cikin irin wannan nau'in tsarin tafiyar da aiki na ƙungiyar, gwada tsarin ƙungiyar kuma duba yadda zai iya haɓaka ƙoƙarin haɗin gwiwa. Ana iya amfani da shi tare da kuma ba tare da kunna Module Access ba.

Bayanin Bidiyo https://youtu.be/7Ww_tTDrtio

Anfani

Za yi

  • Yana ƙara Team buga rubutu mai suna da mambobi
  • Yana ƙara Team Member rawar don ba da dama ga waɗancan wuraren da aka ba ƙungiyar masu amfani kawai
  • Yana kashe damar shiga Module ta atomatik na sabbin lambobi ga mai amfani da tushe

Ba Zai Yi ba

matsayin ayyuka

Ƙungiyar Ɗaya

Mai amfani zai ga lambobin sadarwa, ƙungiyoyi, da sauran saƙon da aka sanya wa ƙungiyar su ko kuma an raba su kai tsaye.

Izini:

  • Ƙirƙiri/Duba/Sabunta/Ba da lambobi da aka ba ƙungiyar/kai
  • Ƙirƙiri/Duba/Sabuntawa ƙungiyoyin da aka sanya wa ƙungiya/kai
  • Ƙirƙiri/Duba/Sabuntawa horon da aka ba ƙungiyar/kai
  • Jerin masu amfani
  • Jerin ƙungiyoyi

Mai Haɗin gwiwa

Mai amfani zai iya ganin duk lambobin sadarwa, ƙungiyoyi, da sauran nau'ikan gidan waya a cikin tsarin. Wannan yana ba su damar sadarwa tsakanin ƙungiyoyi da sanya lambobin sadarwa zuwa ƙarin ƙungiyoyi lokacin da ake buƙata. A kan kallon jerin sunayensu, suna da saurin tacewa don duba kawai waɗancan sakonnin da aka sanya wa ƙungiyarsu ko kowace ƙungiya.

Izini:

  • Duk izinin Membobin Ƙungiya (a sama)
  • Duba/Sabuntawa/Ba da kowane lambobi masu shiga
  • Duba/Sabunta kowane ƙungiyoyi
  • Duba/Sabunta kowane horo

Heluma

Mai amfani zai iya ganin duk lambobin sadarwa, ƙungiyoyi, da sauran nau'ikan gidan waya a cikin tsarin. Mai amfani zai iya ganin duk ƙungiyoyi amma suna iya gyara nasu kawai.

Izini:

  • Duk izinin Masu Haɗin gwiwar Ƙungiya (a sama)
  • Duba kowane ƙungiyoyi
  • Sabunta ƙungiyoyin nasu

Admin

Mai amfani na iya samun dama da shirya kowane nau'in gidan waya, gami da ƙirƙira da sabunta duk ƙungiyoyi.

Izini:

  • Duk izinin Jagoran Ƙungiya (a sama)
  • Ƙirƙiri/Duba/Sabunta kowane ƙungiyoyi

bukatun

  • Disciple.Tools Jigo da aka shigar akan uwar garken WordPress

installing

  • Shigar azaman ma'auni Disciple.Tools/Wordpress plugin a cikin tsarin Admin/Plugins yankin.
  • Yana buƙatar matsayin mai amfani na Gudanarwa.

Taimako

Maraba da gudunmawa. Kuna iya ba da rahoton matsaloli da kwari a cikin Batutuwa sashen repo. Kuna iya gabatar da ra'ayoyi a cikin tattaunawa sashen repo. Kuma ana maraba da gudunmawar lambar ta amfani da Buƙatar Jawo tsarin don git. Don ƙarin bayani kan gudunmawar, duba jagororin gudummawa.

Screenshots

screenshot screenshot screenshot screenshot screenshot