☰ Abubuwan da ke ciki

Saitunan Gabaɗaya (DT)


Mai Amfani

description

Mai amfani da tushe shine asusun kama-duk don lambobin sadarwar marayu da sauran bayanan da za a sanya su. Lokacin da aka ƙirƙiri lambobi, misali, ta hanyar haɗin yanar gizo, lambobin za a sanya su ga Mai amfani ta asali ta tsohuwa. Don zama Mai Amfani, dole ne mai amfani ya zama Mai Gudanarwa, Dispatcher, Multiplier, Digital Responder, ko Strategist.

Yadda ake shiga:

  1. Shiga cikin backend admin ta danna kan kaya a saman dama sannan danna Admin.
  2. A cikin ginshiƙin hannun hagu, zaɓi Settings (DT).
  3. Gungura ƙasa zuwa sashin mai take Base User.
  4. Don canza Mai Amfani, danna akwatin zazzagewa kuma zaɓi wani mai amfani daban, sannan danna Update

Saitunan Imel

description

Lokacin da kake Disciple.Tools Misali yana aika saƙon imel na tsarin ga masu amfani, kamar "Sabuntawa akan Lamba #231" zai haɗa da layin farko iri ɗaya don kowane imel. Wannan shi ne don haka masu amfani da ku za su sami damar gane da sauri irin imel ɗin.

Yadda ake samun dama

  1. Shiga cikin backend admin ta danna kan kaya a saman dama sannan danna Admin.
  2. A cikin ginshiƙin hannun hagu, zaɓi Settings (DT).
  3. Gungura ƙasa zuwa sashin mai take Email Settings.
  4. Don canza tsoho daga “Kayan Almajirai” zuwa madadin jumla, rubuta wannan a cikin akwatin kuma danna Update.

A cikin wannan misalin, zaɓin layin farko shine “DT CRM”. Idan kuna aiki a cikin tsaro game da yanki, yi la'akari da yin amfani da jumlar da ba za ta haifar da al'amuran aikinku ba saboda layukan jigon imel ɗin da ba a ɓoye ba.

Layin Jigon Imel na System

Fadakarwa na Yanar Gizo

description

Masu amfani za su iya canza Faɗin Rubutun su a cikin Saitunan Bayanan martaba na kansu, amma kuna da ikon soke wannan anan. Akwatunan da aka duba suna wakiltar nau'ikan sanarwar da kowane Disciple.Tools za a buƙaci mai amfani don karɓa ta hanyar imel da/ko Yanar gizo (ƙarararrawar sanarwa Ƙararrawar Sanarwa) . Akwatunan da ba a yiwa alama suna nufin cewa mai amfani ɗaya ɗaya zai sami zaɓi ko suna son karɓar irin wannan sanarwar ko a'a.

Yadda ake shiga:

  1. Shiga cikin backend admin ta danna kan kaya a saman dama sannan danna Admin.
  2. A cikin ginshiƙin hannun hagu, zaɓi Settings (DT).
  3. Gungura ƙasa zuwa sashin mai take Site Notifications.

Nau'o'in Sanarwa na Yanar Gizo:

  • Sabuwar Abokin Ciniki
  • @Ambaton
  • Sabbin sharhi
  • Ana Bukatar Sabuntawa
  • An Canja Bayanin Tuntuɓi
  • Tuntuɓi Milestones da Ma'aunin Kiwon Lafiyar Ƙungiya

Sabunta abubuwan da ake buƙata

description

Domin a hana masu neman fadawa cikin tsatsauran ra'ayi. Disciple.Tools zai sanar da masu amfani lokacin da Bayanan Tuntuɓi da Rukunin Rukuni ke buƙatar ɗaukakawa.

Yadda ake shiga:

  1. Shiga cikin backend admin ta danna kan kaya a saman dama sannan danna Admin.
  2. A cikin ginshiƙin hannun hagu, zaɓi Settings (DT).
  3. Gungura ƙasa zuwa sashin mai take Update Needed Triggers.

Lambobi

Kuna iya gyara mitar (bisa adadin kwanaki) da wannan saƙon zai fara aiki ta atomatik dangane da inda lamba ke kan hanyar neman su (watau Taron Farko cikakke). Hakanan zaka canza sharhin da zai bayyana a cikin sakon. Tabbatar danna Save don amfani da canji.

Misali, mai amfani ya kammala taron farko tare da lamba kuma ya lura cewa a cikin Rubutun Tuntuɓi. Idan mai amfani bai sabunta wannan rikodin ba bayan adadin kwanakin da aka zaɓa, to mai amfani zai karɓi faɗakarwa a cikin Rikodin Tuntuɓi. Har ila yau, za a jera wannan Rubutun Tuntuɓi a cikin sashin Filters da ke ƙarƙashin Update Needed. Wannan zai taimaka Multipliers su ba da fifikon abokan hulɗarsu da kuma ba da ma'anar lissafin lissafi. Dispatcher ko DT Admin na iya sa ido kan sashin lissafin don tabbatar da cewa Multipliers suna sabunta Bayanan Tuntuɓar su zuwa ƙayyadaddun lokaci.

Sabuntawa ya zama kamar kowane canji ga Rikodin Tuntuɓi wanda za a rubuta a cikin Sharhi/Tile Aiki.

Tabbatar danna akwatin Update needed triggers enabled idan kuna son masu amfani su karɓi wannan saƙon faɗakarwa.

Groups

Kuna iya shirya mitar (bisa adadin kwanaki) wanda wannan saƙon zai fara aiki ta atomatik tun lokacin da aka sabunta rikodin Rukunin. Hakanan zaka canza sharhin da zai bayyana a cikin sakon.

Sabuntawa ya zama kamar kowane canji ga Rikodin Rukuni wanda za a rubuta a cikin Sharhi/Tile Aiki.

Tabbatar danna akwatin Update needed triggers enabled idan kuna son masu amfani su karɓi wannan saƙon faɗakarwa.

Zaɓuɓɓukan Fale-falen Rukuni

Anan zaku iya zaɓar idan kuna son a nuna wasu tayal ko a'a. Tiles na yanzu waɗanda ba na zaɓi ba sune:

  • Ma'aunin Ikilisiya
  • Filaye Hudu

Idan kun yi canje-canje, ta hanyar ticking ko cire ticking zaɓi, tabbatar da danna maɓallin Save maɓalli a gefen dama don tabbatar da aiwatar da canje-canje.

Zaɓuɓɓukan Ganuwa mai amfani

Zaɓi wane Matsayin Mai Amfani wanda zai iya duba duk sauran sunayen masu amfani da Kayan aikin Almajiri.

  • Mai dabaru
  • Mai amsawa na Dijital
  • Partner
  • Disciple.Tools Admin
  • Multiplier
  • Rijista
  • Manajan mai amfani

Abubuwan Abun Sashe

Ƙarshen Gyarawa: Afrilu 9, 2022